Sign in
Home
News
Politics
Sashen Hausa
Business
Entertainment
Sports
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Facebook
Instagram
Twitter
ABOUT US
CONTACT US
PRIVACY-POLICY
TERMS
Home
News
Politics
Sashen Hausa
Business
Entertainment
Sports
Go
Search
Home
News
Politics
Sashen Hausa
Business
Entertainment
Sports
Go
Search
Home
Tags
NDLEA
NDLEA
Sashen Hausa
NDLEA sun shirya gangamin wayar da kan al’umma kan ta’ammali da miyagun Æ™wayoyi a Katsina
A ƙoƙarin daƙile fatauci da ta'ammali da miyagun ƙwayoyi a Najeriya, hukumar hana sha da fataucin miyagun ƙwayoyi a Katsina haɗin guiwa da ƙungiyar...
Abuja office
-
February 8, 2026
Sashen Hausa
‎Ɗan Jihar Katsina Ya Sami Mukami Mai Girma a Hukumar NDLEA
Wani ɗan asalin jihar Katsina, Ahmed Idris Zakari, ya sami ƙarin girma a Hukumar Yaki da Sha da Fataucin Miyagun Ƙwayoyi ta Ƙasa (NDLEA),...
Abuja office
-
December 26, 2025
Most Popular
Abinda Ya Faru Da Ni Ya Zame Min Alkhairi– Malam Bala Dorayi
‎Kim Jong Un Ya Zaɓi Ƴarsa Mai Shekara 13 a Matsayin Wadda Za Ta Gaje Shi ‎
‎’Yan Najeriya Biyu Sun Mutu a YaÆ™in Ukraine
NAPTIP Ta Mayar Da Mata Da Yara 46 Da Aka Yi Safararsu Daga Katsina
Katsina State Government To Reward Athletes Who Attaracts Medals To The State