HomeSashen Hausa‎Sojojin Najeriya Tara Sun Mutu Bayan Taka Nakiyar Bam a Jihar Borno

‎Sojojin Najeriya Tara Sun Mutu Bayan Taka Nakiyar Bam a Jihar Borno

-

Akalla sojojin Najeriya tara ne suka mutu bayan da motarsu ta taka nakiyar bam a yayin wani aikin sintiri a wani yanki na jihar Borno.

‎Majiyoyin tsaro sun ce fashewar bam ɗin, wanda ake zargin ‘yan ta’adda ne suka dasa, ta faru ne a lokacin da ayarin motocin sojoji ke wucewa, lamarin da ya yi sanadin mutuwar sojojin nan take.

Rundunar Sojin Najeriya ta ce an fara bincike kan lamarin tare da ƙara tsaurara matakan tsaro a yankin domin hana sake aukuwar irin wannan hari.

Lamarin na zuwa ne yayin da ake ci gaba da fuskantar matsalar tsaro a wasu sassan jihar Borno.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

LATEST POSTS

An Zaɓi Hon. Dauda Kurfi A Matsayin Shugaban Ƙungiyar Tsofaffin Kansiloli A Jihar Katsina

Tsofaffin Kansiloli, sun rushe shugabancin ƙungiyar tsofaffin Kansilolin ta ƙasa reshen jihar Katsina, inda suka zaɓi Hon. Dauda Kurfi, a matsayin shugaban ƙungiyar tsofaffin Kansiloli...

Dikko Radda Ya Amince Da Naɗin Sabbin Manyan Sakatarori a Jihar Katsina

Gwamnan jihar Katsina Malam Dikko Umaru Radda ya amince da naɗin sabbin manyan sakatarorin jihar.   Gwamnan ya ce an gudanar da naɗin bi sa cancanta da...

Most Popular