Sign in
Home
News
Politics
Sashen Hausa
Business
Entertainment
Sports
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Facebook
Instagram
Twitter
ABOUT US
CONTACT US
PRIVACY-POLICY
TERMS
Home
News
Politics
Sashen Hausa
Business
Entertainment
Sports
Go
Search
Home
News
Politics
Sashen Hausa
Business
Entertainment
Sports
Go
Search
Home
Tags
Katsina News
Katsina News
Sashen Hausa
Mutane 7 Sun Rasu, 14 Sun Jikkata a Hadarin Mota a Jigawa
Rundunar ’Yan Sandan Jihar Jigawa ta tabbatar da rasuwar mutane bakwai tare da jikkatar wasu 14 sakamakon wani mummunan hadarin mota da ya faru...
Abuja office
-
January 5, 2026
Sashen Hausa
Gidauniyar Dahiru Mangal, Ta Yiwa Mutane 18,000 Aikin Ido Kyauta A Katsina
Kimanin marasa lafiya masu rauni 18,000 da ke fama da cututtukan ido daban-daban a jihar Katsina sun amfana da ayyukan kulawar ido da tiyata...
Abuja office
-
January 3, 2026
Sashen Hausa
Kotun Ɗaukaka Ƙara Ta Tabbatar da Hukuncin Kisa ga Abdulmalik Tanko
Kotun ɗaukaka ƙara ta tabbatar da hukuncin kisa da aka yanke wa Abdulmalik Tanko, wanda aka samu da laifin garkuwa da kuma kashe Hanifa, yarinya...
Abuja office
-
December 30, 2025
Sashen Hausa
SAKON ƘARSHEN SHEKARA NA KATSINA TIMES: Mun Fuskanci Barazana Da Kalubale A Shekarar 2025– Inji Malam Muhammad Danjuma Katsina
Tunda farko, ya yi godiya ga Allah Maɗaukakin Sarki, tare da salati da aminci ga Manzon Rahama, Annabi Muhammad (SAW), iyalansa (AS) da sahabbansa...
Abuja office
-
December 29, 2025
Sashen Hausa
DA DUMI-DUMI: Rikici Ya Ɓarke A Sabuwar Unguwa Katsina, Mutum 1 Ya Rasu, Matasa Sun Cinna Wuta a Ofisoshin Tsaro
A daren jiya zuwa safiyar yau, an samu tashin hankali a Sabuwar Unguwar Kofar Kaura, lamarin da ya janyo hankalin al’umma tare da haifar...
Katsina office
-
December 28, 2025
Sashen Hausa
Koriya Ta Arewa Ta Ƙera Jirgin Ruwa Da Ke Amfani Da Makamashin Nukiliya
A cewar rahoton da kafar yaɗa labarai ta ƙasar ta Fitar ta ce jirgin na dauke da makamai Masu linzami masu jagora na dabarun...
Abuja office
-
December 28, 2025
Sashen Hausa
Majalisar Wakilai Ta Umarci A Yi Gyare-gyare a Kundin Sabbin Dokokin Haraji Bayan Samun Kura-kurai
Majalisar Wakilai ta bayar da umarnin sake duba sabbin dokokin gyaran haraji da aka amince da su kwanan nan, biyo bayan zargin bambance-bambance tsakanin...
Abuja office
-
December 27, 2025
Sashen Hausa
Ɗan Jihar Katsina Ya Sami Mukami Mai Girma a Hukumar NDLEA
Wani ɗan asalin jihar Katsina, Ahmed Idris Zakari, ya sami ƙarin girma a Hukumar Yaki da Sha da Fataucin Miyagun Ƙwayoyi ta Ƙasa (NDLEA),...
Abuja office
-
December 26, 2025
Load more
Most Popular
Kim Jong Un Ya Zaɓi Ƴarsa Mai Shekara 13 a Matsayin Wadda Za Ta Gaje Shi
’Yan Najeriya Biyu Sun Mutu a Yaƙin Ukraine
NAPTIP Ta Mayar Da Mata Da Yara 46 Da Aka Yi Safararsu Daga Katsina
Katsina State Government To Reward Athletes Who Attaracts Medals To The State
CP Bello Shehu Deploys More Personnel to Rescue Kidnap Victims in Katsina Metropolis