Sign in
Home
News
Politics
Sashen Hausa
Business
Entertainment
Sports
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Facebook
Instagram
Twitter
ABOUT US
CONTACT US
PRIVACY-POLICY
TERMS
Home
News
Politics
Sashen Hausa
Business
Entertainment
Sports
Go
Search
Home
News
Politics
Sashen Hausa
Business
Entertainment
Sports
Go
Search
Home
Tags
Bola Ahmed Tinubu
Bola Ahmed Tinubu
Sashen Hausa
Jiragen Yaƙi 24 Da Najeriya Ta Siya A Italiya Na Dab Da Isowa Ƙasar
Najeriya na shirin karɓar jiragen yaƙi M-346 guda 24 daga ƙasar Italiya, a matsayin mafi girman sayen jiragen soji da aka taɓa yi a...
Abuja office
-
December 17, 2025
Sashen Hausa
Buhari Har Kulle Dakinsa Ya Rinƙa Yi Saboda Ya Yadda Da Jita-jitar Zan Kashe Shi— Inji Aisha Buhari
Aisha Buhari, matar marigayi tsohon Shugaban Ƙasa Muhammadu Buhari, ta ce mijinta ya fara kulle ɗakinsa bayan jita-jitar da ta bazu a Aso Rock...
Abuja office
-
December 17, 2025
Sashen Hausa
Amurka Ta Ƙwace Wani Babban Jirgin Dakwan Mai Na Najeriya
Dakarun tsaron gabar tekun Amurka da ke aiki tare da sojojin ruwan ƙasar, sun kama wani babban jirgin ruwa na Najeriya da ake kira...
Abuja office
-
December 16, 2025
Sashen Hausa
Odua People’s Assembly Ta Nemi Gwamnati Ta Gudanar Da Bincike Gaggawa Kan Matawalle
Sun ce, zargin alaƙa da ‘yan bindiga barazana ce ga tsaron Najeriya. Ƙungiyar Odua People’s Assembly (OPA) ta nuna damuwa matuƙa kan zargin da ake...
Abuja office
-
December 16, 2025
Sashen Hausa
Nijeriya Ta Musanta Zargin Leken Asiri Kan Jirginta Da Ke Burkina-Faso
Rundunar Sojin Sama ta Najeriya (NAF) ta karyata jita-jitar da ke cewa jirginta kirar C-130 da ya sauka ba tare da shiri ba a...
Abuja office
-
December 15, 2025
Sashen Hausa
Duniya Za Ta Fuskanci Ƙalubale, Idan Najeriya Ta Wargaje– Inji Sanata Kashim Shettima
Mataimakin Shugaban Ƙasa a Najeriya, Kashim Shettima ya ce gwamnatin Tinubu ba za ta taɓa bari Najeriya ta ruguje a hannunta ba, komai rintsi. Kamar...
Abuja office
-
December 15, 2025
Sashen Hausa
Dangote Ya Buƙaci a Binciki Shugaban NMDPRA Kan Zargin Ɓarnatar Da Kuɗaɗe
Hamshakin ɗan kasuwar nan, Alhaji Aliko Dangote, ya yi kira da a gudanar da bincike kan Shugaban Hukumar Kula da Man Fetur na Ƙasa...
Abuja office
-
December 15, 2025
Sashen Hausa
Zanga-zangar Adawa Da Juyin Mulki Ta Ɓarke A Guinea-Bissau
Daruruwan ‘yan Guinea-Bissau sun yi tattaki a cikin birnin Bissau, babban birnin ƙasar, domin yin zanga-zanga kan juyin mulkin soja da aka yi a...
Abuja office
-
December 13, 2025
Load more
Most Popular
An Cafke Wani Mutum Da Zargin Sayar Da Jaririn ‘Yar’ uwarsa Naira Miliyan 2 a Legas
An Damƙa Walida Ga Gwamnan Jihar Jigawa, Malam Namadi Ɗanmoɗi
Raɗɗa Khadimul Tauhid the First: 20 Years After, How the Governor Offers a Helping Hand to New Islamic Converts
More Than 140 Million Nigerians at Risk of Falling Into Poverty –PwC Reported
Journalist Francis Sardauna Donates ₦50,000 Ramadan Support to Feed the Less Privileged in Katsina