HomeTagsNigerian Post

Nigerian Post

APC National Legal Adviser Vows to Unite Party Members

The newly appointed National Legal Adviser of the All Progressives Congress (APC), Barrister Murtala Aliyu Kankia, has pledged to prioritize the unity of party...

Katsina Police Commissioner Vows Full Commitment To Citizens Demands At Stakeholder Forum

The Commissioner of Police in Katsina State, CP Bello Shehu, has pledged unwavering commitment to addressing the concerns raised by citizens and community stakeholders...

Ba Gaskiya Ba Ne Maganar Da Ƙungiyar Likitoci Ta Ƙasa-da-ƙasa Tayi Na Cewar Sama Da Yara 650 Sun Mutu Sakamakon Yunwa A Katsina- inji...

Mai taimaka ma Gwamna kan harakokin siyasa a shiyyar Daura, Hon. Sahalu Shargalle ya ce, Jihar Katsina ba cima-zaune Bace 'yankine da ya shahara...

Kimanin Yara 650 Suka Rasa Ransu Sakamakon Fuskantar Ƙarancin Abinci Mai Gina Jiki A Jihar Katsina- MSF

Wani rahoto daga ƙungiyar likitocin ƙasa da ƙasa wato Medecins Sans Frontiere na nuni da cewa, a jihar Katsina sama da yara 650 ne...

Citizens Submit Charter of Demands to Katsina Police Commissioner

Citizens and community stakeholders in Katsina State have submitted a Charter of Demands to the Commissioner of Police during a two-day Police-Community Engagement Workshop...

Shugaban Ƙasar Gambiya Adama Barrow, Ya Kai Ziyarar Ta’aziyyar Rasuwar Tsohon Shugaban Najeriya Muhammadu Buhari A Katsina

Shugaban ƙasar Jamhuriyar Gambiya, Mista Adama Barrow, tare da uwargidansa, Hajiya Fatoumatta Bah Barrow, da tawagar Gwamnati, sun kai ziyarar ta’aziyya a garin Daura...

Zan Yi Aiki da Duk Wanda Zai Tsaftace Najeriya A Shekarar 2027 – Inji Sule Lamido

Tsohon gwamnan jihar Jigawa kuma tsohon ministan harkokin wajen Najeriya, Alhaji Sule Lamido, ya bayyana cewa, yana da buɗaɗɗen zuciya wajen mara wa kowace...

Nafi Son Cigaban Ƙasa A Kan Kowanne Muradi Na Kaina- Inji Sule Lamido

Tsohon Gwamnan Jihar Jigawa kuma ɗaya daga cikin manyan jiga-jigan jam’iyyar PDP, Sule Lamido, ya bayyana cewa a shirye yake ya goyi bayan kowanne...

Most Popular

spot_img